[NEW] TeamPlay notícias e coberturas CS:GO | esl road to rio – Vietnamnhanvan

esl road to rio: นี่คือโพสต์ที่เกี่ยวข้องกับหัวข้อนี้

As melhores equipes do mundo em busca de pontos para o Major de 2020

Para deixar tudo mais fácil para você, resolvemos colocar todos os qualifies na mesma página, assim, você não perderá nenhuma informação dos principais times da competição que irá dar ao Major do Rio de Janeiro, as melhores equipes do mundo. O Brasil terá seis equipes, sendo três na América do Norte e mais três no qualify sulamericano. Venha torcer pelos seus times favoritos aqui na TEAMPLAY.

EUROPA | AMÉRICA DO NORTE | CIS | AMÉRICA DO SUL | ÁSIA | OCEANIA | PARTIDAS

 

EUROPA

Informações

Nome do evento: ESL One: Road to Rio – Europa
Data: 22 de abril até 17 de maio
Local: Internet
Número de times: 16
Map pool:  Dust2 / Inferno / Mirage / Nuke / Overpass / Train e Vertigo
Formato: 
 – MD3
 – Todos contra todos em seu respectivo grupo
 
Colocação e Premiação  

1.  Astralis + U$ 33.000
2.
 G2 + U$ 21.500
3.  FaZe + U$ 14.000
4.  Vitality + U$ 10.000
5.  NIP + U$ 7.500
6.  Heretics + U$ 6.500
7.  GODSENT + U$ 6.000
8.  North + U$ 5.000
9.  ENCE + U$ 3.250
10.  Copenhagen Flames + U$ 2.500
11.  Movistar Riders + U$ 2.250
12.  Fnatic + U$ 1.500
13.  Mousesports + U$ 1.000
14.  compLexity + U$ 1.000
15.  Dignitas
16.  c0ntact


Classificação

 Grupo A

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 Ninjas in Pyjamas
18
6

1
69

 Astralis
18
6

1
57

 Team Vitality
12
4

3

-4

 Fnatic
9
3

4
4

 ENCE
9
3

4
-13

 Team Heretics
9
3

4
-16

 compLexity Gaming
6
2

5
-39

 Dignitas
3
1

6
-58

 

 Grupo B

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 FaZe Clan 
21
7


76

 G2 Esports 
12
4

3
30

 North 
12
4

3

 GODSENT 
12
4

3
-1

 Copenhagen Flames 
9
3

4
-1

 Movistars Riders 
9
3

4
-31

 Mousesports
9
3

4
4

 c0ntact Gaming 



7
-77

—–

AMÉRICA DO NORTE

Informações

Nome do evento: ESL One: Road to Rio – América do Norte
Data: 22 de abril até 10 de maio
Local: Internet
Número de times: 12
Map pool:  Dust2 / Inferno / Mirage / Nuke / Overpass / Train e Vertigo
Formato
 – MD3
 – Todos contra todos em seu respectivo grupo
 
Colocação e Premiação  

1.  Gen.G + U$ 18.000
2.  FURIA + U$ 13.000

3.  Cloud9 + U$ 8.000
4.  Liquid + U$ 6.000
5.  Envy + U$ 5.000
6.  100 Thieves + U$ 4.000
7.  Evil Geniuses + U$ 2.000
8.  MIBR + U$ 2.000
9.  Triumph + U$ 2.000
10.  Bad News Bears + U$ 1.000
11.  YEAH
12.  Orgless


Classificação

 Grupo A

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 Gen.G Esports
12
4

1
12

 100 Thieves 
12
4

1
24

 Cloud9
9
3

2
6

 Evil Geniuses
6
2

3
14

 Triumph
6
2

3
-40

 Orgless



5
-16

 

 Grupo B

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 FURIA Esports
15
5


58

 Team Envy
9
3

2
36

 Team Liquid
9
3

2

 MIBR 
9
3

2
23

 Bad News Bears 
3
1

4
-33

 Yeah Gaming 



5
-84

—–

CIS

Informações

Nome do evento: ESL One: Road to Rio – CIS
Data: 30 de abril até 17 de maio
Local: Internet
Número de times: 12
Map pool:  Dust2 / Inferno / Mirage / Nuke / Overpass / Train e Vertigo
Formato
 – MD3
 – Todos contra todos em seu respectivo grupo
 
Colocação e Premiação  

1.  Spirit  + U$ 15.000
2.  Winstrike + U$ 10.000

3.  Hard Legion + U$ 6.000
4.  Virtus.pro + U$ 5.000
5.  Nemiga + U$ 4.500
6.  Syman + U$ 3.500
7.  Natus Vincere + U$ 2.000
8.  Gambit Youngsters + U$ 2.000
9.  Espada + U$ 1.000
10.  forZe + U$ 1.000
11.  pro100
12.  Unique


Classificação

 Grupo A

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 Team Spirit
15
5


64

 Winstrike Team
9
3

2
17

 Nemiga Gaming 
9
3

2
24

 Gambit Youngsters
6
2

3
-9

 forZe
6
2

3
-10

 Team Unique 



5
-86

 

 Grupo B

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 Hard Legion Esports 
9
3

2
-21

 Virtus.pro
9
3

2
25

 Syman Gaming
9
3

2
-10

 Natus Vincere
6
2

3
2

 ESPADA
6
2

3

 pro100
6
2

3
4

 

 —–

ÁSIA

Informações

Nome do evento: ESL One: Road to Rio – Ásia
Data: 06 a 10 de maio
Local: Internet
Número de times: 8
Map pool:  Dust2 / Inferno / Mirage / Nuke / Overpass / Train e Vertigo
Formato
 – MD3
 – Todos contra todos em seu respectivo grupo
 
Colocação e Premiação  

1.  TIGER + U$ 4.000
2.  TyLOO + U$ 2.000

3.  D13 + U$ 1.250
4.  ViCi + U$ 1.250
5.  Lucid Dream + U$ 750
6.  Mazaalai + U$ 750
7.  Beyond
8.  Camel Riders


Classificação

 Grupo A

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 ViCi Gaming
9
3


35

 TIGER
6
2

1
16

 Lucid Dream
3
1

2
-12

 Beyond Esports



3
-39

 

 Grupo B

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 TYLOO
6
2

1
9

 D13
6
2

1
-1

 Mazaalai
3
1

2
-3

 Camel Riders
3
1

2
-5

 

 —–

América do Sul

Informações

Nome do evento: ESL One: Road to Rio – América do Sul
Data: 22 a 26 de abril
Local: Internet
Número de times: 4
Map pool:  Dust2 / Inferno / Mirage / Nuke / Overpass / Train e Vertigo
Formato
 – MD3
 – Todos contra todos em seu respectivo grupo
 
Colocação e Premiação  

1.  BOOM + U$ 6.000
2.  Isurus + U$ 3.000

3.  Imperial + U$ 1.000
4.  Red Canids


Classificação

 Grupo A

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 BOOM Esports
9
3


37

 Isurus
6
2

1
-5

 Imperial
3
1

2
-26

 Red Canids



3
-6


 
—–

Oceania

Informações

Nome do evento: ESL One: Road to Rio – Oceania
Data: 22 a 26 de abril
Local: Internet
Número de times: 4
Map pool:  Dust2 / Inferno / Mirage / Nuke / Overpass / Train e Vertigo
Formato
 – MD3
 – Todos contra todos em seu respectivo grupo
 
Colocação e Premiação  

1.  Renegades + U$ 6.000
2.  ORDER + U$ 3.000

3.  Chiefs + U$ 1.000
4.  Ground Zero


Classificação

 Grupo A

 
Pontos
Vitórias
Empates
Derrotas
SR

 Renegades
9
3


41

 Order
6
2

1
17

 Chiefs
3
1

2
-12

 Ground Zero Gaming



3
-46

 

 —–

PARTIDAS / RESULTADOS

 

Resultado dos Jogos

17/05 –

DONE


Final – EU
Astralis 

2
vs

 G2 eSports

17/05 –

DONE


5th/6th – EU
NIP 

2
vs
1

 Heretics

17/05 –

DONE


Final – CIS
Team Spirit 

2
vs

 Winstrike

17/05 –

DONE


3rd/4th – CIS
Virtus.pro 

1
vs
2

 Hard Legion

16/05 –

DONE


7th/8th – EU
GODSENT 

2
vs
1

 North

16/05 –

DONE


Fina Lower – EU
G2 eSports 

2
vs
1

 FaZe

16/05 –

DONE


Semifinal – CIS
Hard Legion 


vs
2

 Winstrike

16/05 –

DONE


5th/6th – CIS
Nemiga 

2
vs

 Syman

15/05 –

DONE


Final Upper – EU
Astralis 

See also  The end of AGGRO? | Legends of Runeterra | legends of runeterra

2
vs

 FaZe

15/05 –

DONE


Final Lower – EU
Vitality 

1
vs
2

 G2 eSports

15/05 –

DONE


Semifinal – CIS
Team Spirit 

2
vs
1

 Virtus.pro

14/05 –

DONE


Lower – EU
Heretics 

1
vs
2

 G2 eSports

14/05 –

DONE


Lower – EU
Vitality 

2
vs
1

 NIP

14/05 –

DONE


Quartas – CIS
Winstrike 

2
vs

 Syman

13/05 –

DONE


Semi Upper – EU
Astralis 

2
vs

 G2 eSports

13/05 –

DONE


Semi Upper – EU
FaZe 

2
vs
1

 NIP

13/05 –

DONE


Quartas – CIS
Virtus.pro 

2
vs
1

 Nemiga

12/05 –

DONE


Lower – EU
North 


vs
2

 Heretics

12/05 –

DONE


9th/10th – Europa
ENCE 

2
vs

 Copenhagen Flames

12/05 –

DONE


Lower – EU
Vitality 

2
vs

 GODSENT

12/05 –

DONE


11th/12th – Europa
fnatic 


vs
2

 Movistar Riders

10/05 –

DONE


Grande Final
Gen.G 

2
vs
1

 FURIA

10/05 –

DONE


3º/4º Lugar
Cloud9 

2
vs
1

 Team Liquid

10/05 –

DONE


Grupo B
G2 eSports 

1
vs
2

 North

10/05 –

DONE


Grupo B
GODSENT 


vs
2

 Movistar Riders

10/05 –

DONE


Grupo B
Copenhagen Flames 

1
vs
2

 mousesports

10/05 –

DONE


Grupo B
FaZe 

2
vs

 c0ntact

10/05 –

DONE


Grupo B
Hard Legion 

2
vs

 NaVi

10/05 –

DONE


Grupo B
Espada 


vs
2

 Virtus.pro

10/05 –

DONE


Grupo B
pro100 

1
vs
2

 Syman

10/05 –

DONE


Grande Final
TIGER 

2
vs
1

 TyLoo

10/05 –

DONE


Final – Oceania
Renegades 

2
vs
1

 ORDER

09/05 –

DONE


5th/6th – NA
EnVy 

2
vs
1

 100 Thieves

09/05 –

DONE


Semifinal – NA
FURIA 

2
vs

 Team Liquid

09/05 –

DONE


Grupo A
ENCE 

1
vs
2

 Astralis

09/05 –

DONE


Grupo A
Vitality 

2
vs

 Heretics

09/05 –

DONE


Grupo A
fnatic 

1
vs
2

 NIP

09/05 –

DONE


Grupo A
Dignitas 


vs
2

 compLexity

09/05 –

DONE


Grupo A
Unique 


vs
2

 Nemiga

09/05 –

DONE


Grupo A
forZe 

1
vs
2

 Gambit Youngsters

09/05 –

DONE


Grupo A
Winstrike 


vs
2

 Team Spirit

09/05 –

DONE


Semifinal – Asia
ViCi 

1
vs
2

 TyLoo

09/05 –

DONE


Semifinal – Asia
D13 


vs
2

 TIGER

08/05 –

DONE


Semifinal – Oceania
ORDER 

2
vs

 Chiefs

08/05 –

DONE


Semifinal – NA
Gen.G 

2
vs
1

 Cloud9

08/05 –

DONE


Grupo B
Copenhagen Flames 

1
vs
2

 FaZe

08/05 –

DONE


Grupo B
GODSENT 

2
vs

 mousesports

08/05 –

DONE


Grupo B
pro100 


vs
2

 Espada

08/05 –

DONE


Grupo B
NaVi 

1
vs
2

 Syman

08/05 –

DONE


Grupo B
Virtus.pro 

1
vs
2

 Hard Legion

08/05 –

DONE


Grupo B
TyLoo 


vs
2

 D13

08/05 –

DONE


Grupo B
Camel Riders 


vs
2

 Mazaalai

08/05 –

DONE


Grupo A
TIGER 

2
vs

 Lucid Dream

08/05 –

DONE


Grupo A
ViCi 

2
vs

 BEYOND

07/05 –

DONE


Grupo A
Ground Zero 


vs
2

 ORDER

07/05 –

DONE


Grupo A
Renegades 

2
vs

 Chiefs

07/05 –

DONE


Quartas – NA
Team Liquid 

2
vs

 100 Thieves

07/05 –

DONE


Grupo B
G2 eSports 

2
vs

 c0ntact

07/05 –

DONE


Grupo B
North 

2
vs

 Movistar Riders

07/05 –

DONE


Grupo A
forZe 

2
vs

 Unique

07/05 –

DONE


Grupo A
Team Spirit 

2
vs
1

 Nemiga

07/05 –

DONE


Grupo A
Winstrike 

2
vs

 Gambit Youngsters

07/05 –

DONE


Grupo B
Camel Riders 


vs
2

 TyLoo

07/05 –

DONE


Grupo B
D13 

2
vs

 Mazaalai

07/05 –

DONE


Grupo A
TIGER 

1
vs
2

 ViCi

07/05 –

DONE


Grupo A
BEYOND 


vs
2

 Lucid Dream

06/05 –

DONE


Grupo A
ORDER 

2
vs
1

 Chiefs

06/05 –

DONE


Grupo A
Renegades 

2
vs

 Ground Zero

06/05 –

DONE


Quartas – NA
Cloud9 

2
vs
1

 EnVy

06/05 –

DONE


Grupo A
compLexity 


vs
2

 fnatic

06/05 –

DONE


Grupo A
Vitality 


vs
2

 ENCE

06/05 –

DONE


Grupo B
Syman 


vs
2

 Virtus.pro

06/05 –

DONE


Grupo B
pro100 


vs
2

 NaVi

06/05 –

DONE


Grupo B
Hard Legion 


vs
2

 Espada

06/05 –

DONE


Grupo B
Camel Riders 

2
vs

 D13

06/05 –

DONE


Grupo B
Mazaalai 


vs
2

 TyLoo

06/05 –

DONE


Grupo A
TIGER 

2
vs

 BEYOND

06/05 –

DONE


Grupo A
Lucid Dream 


vs
2

 ViCi

05/05 –

DONE


Grupo A
Renegades 

2
vs

 ORDER

05/05 –

DONE


Grupo A
Chiefs 

2
vs

 Ground Zero

05/05 –

DONE


Grupo A
Heretics 

1
vs
2

 NIP

05/05 –

DONE


Grupo A
Dignitas 


vs
2

 Astralis

05/05 –

DONE


Grupo B
c0ntact 

1
vs
2

 North

05/05 –

DONE


Grupo B
FaZe 

2
vs

 GODSENT

05/05 –

DONE


Grupo A
forZe 

2
vs

 Winstrike

05/05 –

DONE


Grupo A
Team Spirit 

2
vs

 Unique

05/05 –

DONE


Grupo A
Nemiga 

2
vs
1

 Gambit Youngsters

03/05 –

DONE


Grupo B
EnVy 

2
vs
1

 Bad News Bears

03/05 –

DONE


Grupo B
Team Liquid 

2
vs

 YEAH!

03/05 –

DONE


Grupo B
mibr 


vs
2

 FURIA

03/05 –

DONE


Grupo B
Copenhagen Flames 

2
vs

 Movistar Riders

03/05 –

DONE


Grupo B
mousesports 

2
vs
1

 G2 eSports

03/05 –

DONE


Grupo B
Espada 

1
vs
2

 Syman

03/05 –

DONE


Grupo B
pro100 

2
vs

 Hard Legion

03/05 –

DONE


Grupo B
Virtus.pro 

2
vs

 NaVi

02/05 –

DONE


Grupo A
Orgless 


vs

 Triumph

02/05 –

DONE


Grupo A
Cloud9 


vs
2

 100 Thieves

02/05 –

DONE


Grupo A
Gen.G 

2
vs
1

 Evil Geniuses

02/05 –

DONE


Grupo A
Astralis 

2
vs

 Heretics

02/05 –

DONE


Grupo A
NIP 

2
vs
1

 compLexity

02/05 –

DONE


Grupo A
fnatic 

1
vs
2

 Vitality

02/05 –

DONE


Grupo A
Gambit Youngsters 

2
vs

 Unique

02/05 –

DONE


Grupo A
Nemiga 

1
vs
2

 Winstrike

02/05 –

DONE


Grupo A
forZe 


vs
2

 Team Spirit

01/05 –

DONE


Grupo B
mibr 

2
vs
1

 EnVy

01/05 –

DONE


Grupo B
YEAH! 


vs
2

 Bad News Bears

01/05 –

See also  Dice and Dragons - Between Two Castles of Mad King Ludwig 2 Player Variant Review | dice player

DONE


Grupo B
Team Liquid 


vs
2

 FURIA

01/05 –

DONE


Grupo B
mousesports 


vs
2

 FaZe

01/05 –

DONE


Grupo A
Dignitas 

1
vs
2

 ENCE

01/05 –

DONE


Grupo B
c0ntact 

1
vs
2

 GODSENT

01/05 –

DONE


Grupo B
Syman 

1
vs
2

 Hard Legion

01/05 –

DONE


Grupo B
NaVi 

2
vs

 Espada

01/05 –

DONE


Grupo B
pro100 

2
vs

 Virtus.pro

30/04 –

DONE


Grupo A
100 Thieves 


vs

 Orgless

30/04 –

DONE


Grupo A
Triumph 


vs
2

 Evil Geniuses

30/04 –

DONE


Grupo A
Gen.G 

1
vs
2

 Cloud9

30/04 –

DONE


Grupo B
Movistar Riders 


vs
2

 G2 eSports

30/04 –

DONE


Grupo B
Copenhagen Flames 

2
vs

 North

30/04 –

DONE


Grupo A
NIP 

1
vs
2

 Astralis

30/04 –

DONE


Grupo A
Gambit Youngsters 


vs
2

 Team Spirit

30/04 –

DONE


Grupo A
forZe 


vs
2

 Nemiga

30/04 –

DONE


Grupo A
Unique 


vs
2

 Winstrike

29/04 –

DONE


Grupo B
FURIA 

2
vs
1

 YEAH!

29/04 –

DONE


Grupo B
Team Liquid 


vs
2

 EnVy

29/04 –

DONE


Grupo B
Bad News Bears 


vs
2

 mibr

29/04 –

DONE


Grupo A
Dignitas 


vs
2

 Vitality

29/04 –

DONE


Grupo A
fnatic 

2
vs
1

 Heretics

29/04 –

DONE


Grupo A
ENCE 

1
vs
2

 compLexity

29/04 –

DONE


Grupo B
Copenhagen Flames 

1
vs
2

 G2 eSports

29/04 –

DONE


Grupo B
North 

1
vs
2

 GODSENT

29/04 –

DONE


Grupo B
c0ntact 

1
vs
2

 mousesports

28/04 –

DONE


Grupo A
Gen.G 


vs

 Orgless

28/04 –

DONE


Grupo A
100 Thieves 

2
vs

 Triumph

28/04 –

DONE


Grupo A
Cloud9 

2
vs
1

 Evil Geniuses

28/04 –

DONE


Grupo A
Heretics 

2
vs
1

 compLexity

28/04 –

DONE


Grupo A
Astralis 

2
vs

 Vitality

28/04 –

DONE


Grupo B
Movistar Riders 

1
vs
2

 FaZe

28/04 –

DONE


Grupo B
Copenhagen Flames 

1
vs
2

 GODSENT

28/04 –

DONE


Grupo A
NIP 

2
vs
1

 ENCE

28/04 –

DONE


Grupo A
Dignitas 

2
vs
1

 fnatic

26/04 –

DONE


Final SA
BOOM 

2
vs

 Isurus

26/04 –

DONE


Grupo B
Movistar Riders 

2
vs
1

 c0ntact

26/04 –

DONE


Grupo B
G2 eSports 


vs
2

 FaZe

26/04 –

DONE


Grupo B
North 

2
vs

 mousesports

25/04 –

DONE


Grupo B
Bad News Bears 


vs
2

 FURIA

25/04 –

DONE


Grupo B
EnVy 

2
vs

 YEAH!

25/04 –

DONE


Grupo B
Team Liquid 

2
vs

 mibr

25/04 –

DONE


Grupo A
compLexity 

1
vs
2

 Vitality

25/04 –

DONE


Semifinal SA
Imperial 

1
vs
2

 Isurus

25/04 –

DONE


Grupo A
Heretics 

2
vs

 ENCE

25/04 –

DONE


Grupo A
Astralis 

1
vs
2

 fnatic

24/04 –

DONE


Grupo A
Evil Geniuses 

1
vs
2

 100 Thieves

24/04 –

DONE


Grupo A
Gen.G 

2
vs
1

 Triumph

24/04 –

DONE


Grupo A
Orgless 

1
vs
2

 Cloud9

24/04 –

DONE


Grupo A
Dignitas 


vs
2

 NIP

24/04 –

DONE


Grupo A
RED 


vs
2

 Imperial

24/04 –

DONE


Grupo A
Isurus 


vs
2

 BOOM

24/04 –

DONE


Grupo B
mousesports 


vs
2

 Movistar Riders

24/04 –

DONE


Grupo B
Copenhagen Flames 

2
vs
1

 c0ntact

23/04 –

DONE


Grupo B
Team Liquid 

2
vs
1

 Bad News Bears

23/04 –

DONE


Grupo B
FURIA 

2
vs
1

 EnVy

23/04 –

DONE


Grupo B
YEAH! 


vs
2

 mibr

23/04 –

DONE


Grupo A
RED 

1
vs
2

 Isurus

23/04 –

DONE


Grupo B
GODSENT 


vs
2

 G2 eSports

23/04 –

DONE


Grupo A
BOOM 

2
vs

 Imperial

23/04 –

DONE


Grupo B
FaZe 

2
vs
1

 North

23/04 –

DONE


Grupo B
Dignitas 

1
vs
2

 Heretics

22/04 –

DONE


Grupo A
Triumph 

2
vs
1

 Cloud9

22/04 –

DONE


Grupo A
Evil Geniuses 

2
vs

 Orgless

22/04 –

DONE


Grupo A
Gen.G 

2
vs

 100 Thieves

22/04 –

DONE


Grupo A
Isurus 

2
vs
1

 Imperial

22/04 –

DONE


Grupo A
BOOM 

2
vs
1

 RED

22/04 –

DONE


Grupo A
Vitality 

1
vs
2

 NIP

22/04 –

DONE


Grupo A
compLexity 

1
vs
2

 Astralis

22/04 –

DONE


Grupo A
ENCE 

2
vs

 fnatic

 

—–

 

LINE-UP DAS EQUIPES PARTICIPANTES

100 Thieves

  • AZR
  • jks
  • jkaem
  • Gratisfaction
  • liazz

Astralis

  • device
  • dupreeh
  • Xyp9x
  • Magiskb0Y
  • gla1ve

Bad News Bears

  • mitch
  • ptr
  • Jonji
  • dazzLe
  • dapr

c0ntact

  • emi
  • LETN1
  • SHiPZ
  • EspiranTo
  • ottoNd

Cloud9

  • Sonic
  • motm
  • JT
  • oSee
  • floppy

compLexity

  • RUSH
  • k0nfig
  • blameF
  • poizon
  • oBo

Copenhagen Flames

  • refrezh
  • farlig
  • Nodios
  • HooXi
  • Queenix

Dignitas

  • f0rest
  • GeT_RiGhT
  • Xizt
  • friberg
  • hallzerk

ENCE

  • allu
  • suNny
  • xseveN
  • sergej
  • Aerial

EnVy

  • Nifty
  • MICHU
  • Calyx
  • moose
  • ryan

Espada

  • S0tF1k
  • Dima
  • FinigaN
  • degster
  • Patsi

Evil Geniuses

  • tarik
  • Brehze
  • Stanislaw
  • CeRq
  • Ethan

FaZe

  • NiKo
  • coldzera
  • olofmeister
  • rain
  • broky

fnatic

  • Golden
  • JW
  • flusha
  • KRIMZ
  • Brollan

forZe

  • facecrack
  • almazer
  • FL1T
  • xsepower
  • Jerry

FURIA

  • hen1
  • ART
  • vini
  • yuurih
  • KSCERATO

G2 eSports

  • KennyS
  • JaCkz
  • AmaNEk
  • huNter
  • nexa

Gambit Youngsters

  • Ax1Le
  • interz
  • supra
  • sh1ro
  • nafany

Gen.G

  • daps
  • koosta
  • autimatic
  • BnTeT
  • s0m

GODSENT

  • Maikelele
  • STYKO
  • kRYSTAL
  • zehN
  • maden

Hard Legion

  • kinqie
  • svyat
  • Krad
  • Forester
  • rAge

Heretics

  • kioShiMa
  • xms
  • Lucky
  • Maka
  • Nivera

mibr

  • FalleN
  • fer
  • kNgV
  • TACO
  • meyern

mousesports

  • karrigan
  • ChrisJ
  • woxic
  • frozeN
  • ropz

Movistar Riders

  • Steel
  • loWel
  • EasTor
  • mopoz
  • .ALEX

NaVi

  • s1mple
  • flamie
  • electronic
  • Boombl4
  • Perfecto

Nemiga

  • speed4k
  • mds
  • Jyo
  • boX
  • lollipop21k

NIP

  • twist
  • Lekr0
  • REZ
  • Plopski
  • nawwk

North

  • Kjaerbye
  • MSL
  • cajunb
  • aizy
  • gade

Orgless

  • Subroza
  • FNS
  • yay
  • Wardell
  • Infinite

pro100

  • WorldEdit
  • wayLander
  • dimasick
  • YEKINDAR
  • NickelBack

Syman

  • mou
  • n0rb3r7
  • kreaz
  • neaLaN
  • Keoz

Team Liquid

  • nitr0
  • EliGE
  • NAF
  • Stewie2k
  • Twistzz

Team Spirit

  • Mir
  • chopper
  • somedieyoung
  • iDISBALANCE
  • magixx

Triumph

  • Grim
  • Snakes
  • xCeeD
  • Voltage
  • Spongey

Unique

  • kenzor
  • fenvicious
  • PASHANOJ
  • R0b3n
  • zorte

 

Virtus.pro

  • AdreN
  • Busterjkee
  • Qikert
  • Jame
  • SANJI

Vitality

  • shox
  • RpK
  • apEX
  • ZywOo
  • misutaaa

Winstrike

  • bondik
  • HObbitt
  • KrizzeN
  • Lack1
  • El1an

YEAH!

  • iDk
  • RCF
  • tatazin
  • dumau
  • f4stzin

BEYOND

  • qqGod
  • Olivia
  • stk
  • MAIROLLS
  • Kntz

BOOM

  • boltz
  • felps
  • yeL
  • shz
  • chelo

Camel Riders

  • Misty
  • DVDOV
  • TTyke
  • JOKER.
  • PokemoN

Chiefs

  • stat
  • Jinxx
  • apocdud
  • SkulL
  • Daryl May

D13

  • rate
  • tamir
  • sKINEE
  • sk0r
  • Annihilation

Ground Zero

  • BURNRUOk
  • void
  • Llamas
  • Noobster
  • PEARSS

Imperial

  • zqkS
  • KHTEX
  • dzt
  • SHOOWTiME
  • delboNi

Isurus

  • Noktse
  • LinKz
  • reversive
  • 1962
  • decov9jse

Lucid Dream

  • cbbk
  • PTC
  • JohnOlsen
  • Jinx
  • Lakia

Mazaalai

  • Machinegun
  • Tsogoo
  • Zilkenberg
  • maaRaa
  • neuz

ORDER

  • USTILO
  • Rickeh
  • aliStair
  • Valiance
  • J1rah

RED

  • nak
  • fnx
  • destiny
  • latto
  • nythonzinho

Renegades

  • dexter
  • INS
  • Malta
  • hatz
  • sico

TIGER

  • erkaSt
  • ncl
  • dobu
  • kabal
  • nin9
See also  BNT 338 PYLON | pylons

TyLoo

  • AttackeR
  • somebody
  • Freeman
  • Summer
  • Xeta

ViCi

  • advent
  • zhokiNg
  • kaze
  • aumaN
  • JamYoung

[NEW] CSGO công bố hệ thống Regional Major Rankings cho ESL One Rio Major | esl road to rio – Vietnamnhanvan

Valve đã ra mắt bảng xếp hạng để chuẩn bị cho giải ESL One Rio Major. Vào tháng 3, Valve cho biết các đội các đội được yêu cầu phải giành quyền lại cho CSGO Major duy nhất của năm 2020, do thời gian giữa StarLadder Berlin Major (tháng 9 năm 2019) và ESL One Rio Major quá dài (tháng 11). Giờ đây, các fan cũng như các đội tuyển đã biết chính xác hệ thống mới vận hành ra sao.

Hệ thống mới sẽ mang tên Regional Major Rankings. Nó bao gồm các giải đấu để đội tham gia nhận điểm RMR, bắt đầu với series ESL Road to Rio.

Nhà phát triển cũng chia điểm cho các đội dựa theo thứ hạng tại Berlin vừa rồi. ESL Road to Rio khởi tranh từ tháng 5 và sẽ là cơ hội đầu tiên cho các đội tích điểm thêm.

Dưới đây là thứ hạng hiện tại mà Valve đã chia điểm trước:

Nhà vô địch StarLadder Berlin, 800 điểm:

  • Astralis

Hạng 2-8, 600 điểm:

  • Virtus.pro (tiền thân AVANGAR)
  • 100Thieves (tiền thân Renegades)
  • Evil Geniuses (tiền thân NRG Esports)
  • ENCE
  • Team Vitality
  • Natus Vincere
  • Team Liquid

Hạng 9-16, 300 điểm:

  • mousesports
  • G2 Esports
  • C0ntact Gaming (tiền thân CR4ZY)
  • MIBR
  • FaZe CLan
  • North
  • Ninjas in Pyjamas
  • DreamEaters

Ngoài ra, Valve cũng công bố số điểm có thể nhận trong mỗi RMR. ESL Road to Rio nhận ít điểm nhất, trong khi RMR cuối lại đáng giá nhất.

Thứ hạng

Road to Rio (Tháng 5)

RMR 2 (Mùa hè)

RMR 3 (Mùa thu)

1
1,600
2,000
2,500

2
1,500
1,875
2,344

3
1,400
1,750
2,188

4
1,300
1,625
2,031

5
1,200
1,500
1,875

6
1,100
1,375
1,719

7
1,000
1,250
1,563

8
900
1,125
1,406

9
800
1,000
1,250

10
700
875
1,094

11
600
750
938

12
500
625
781

13
400
500
625

14
300
375
469

15
200
250
313

16
100
125
156

 

Suất khu vực CSGO Major được xác định bởi số đội ở Berlin

Các đội sẽ tranh giành nhau suất dự Major. Mỗi suất được xác định bởi “khả năng thi đấu của đội tại khu vực trước Major”, theo Valve giải thích. Có vẻ như Valve chỉ đơn thuần sử dụng số lượng đại diện từ mỗi khu vực trong vòng bảng StarLadder Berlin và dùng con số đó để xác định suất dự mỗi khu vực.

Valve chi tiết cách chia suất dự cho mỗi khu vực như sau:

Suất dự Rio tháng 11 2020

EUR
CIS
NA
SA
AS
OC

Legends
3
2
3*


Challengers
(tiền thân Returning Challengers)
6
1
1


Contenders
(tiền thân New Challengers)
2
2
1
1
1
1

Tổng số suất
11
5
5
1
1
1

*Các đội hiện không thể di chuyển đến khu vực của mình sẽ được mời bảo vệ suất dự của mình trong khu vực mà họ hiện đang ở.

Dấu * của Valve là để ám chỉ Complexity Gaming, tổ chức Bắc Mỹ có đội hình đang ở Châu Âu trong lúc dự ESL Pro League. Dù EPL đã kết thúc, nhựng chưa rõ đội có kịp về để tham dự Bắc Mỹ cho giải Road to Rio không.

Nếu Complexity vẫn ở Châu Âu, họ sẽ phải đối đầu khó khăn hơn. Tại Bắc Mỹ, cơ hội để giành 1 trong 3 suất cao hơn nhiều.

Quy định mới phát sử dụng thay thế bằng cách mất điểm Regional Major Rankings

Valve cũng công bố nhiều quy định mới cho hệ thống RMR. Các đội phải đăng ký các giải RMR với 5 tuyển thủ giống nhau. Nếu không, Valve sẽ trừ điểm đội bằng 20% tổng điểm RMR cho mỗi tuyển thủ, tối đa là 2 thành viên. Nếu đội thay thế ba hoặc nhiều hơn giữa một giải RMR và giải kế tiếp, đội sẽ mất toàn bộ số điểm và bắt đầu từ con số 0.

Valve cũng nói cụ thể về việc dùng huấn luyện viên thi đấu, nhằm củng cố quyết định hạn chế giao tiếp giữa HLV và tuyển thủ trong lúc timeout vào năm 2016. Trước thay đổi của năm 2016, HLV và tuyển thủ có thể nói chuỵện thoải mái trong một round.

Nếu HLV thi đấu thay cho một tuyển thủ trong RMR và đội nhận điểm, họ sẽ mất 20% số điểm kiếm được. Nếu tuyển thủ thay thế trở lại trong đội hình chính của sự kiện và thay thế HLV, đội sẽ lấy lại 80% trong 20% số điểm bị mất nếu dùng HLV thi đấu.

Có vẻ như Valve không cần đăng ký tuyển thủ dự bị, cũng như yêu cầu đội phải chuẩn bị sẵn một. Đội chỉ yêu cầu đăng ký “5 thành viên và một HLV nếu có”.

Giải đấu 24 đội Road to Rio sẽ bắt đầu vào cuối tháng 4, với các vòng loại khu vực diễn ra trong nhiều tuần. Các đội thường gặp khó khăn tại LAN sẽ có cơ hội đến ESL One Rio Major trong thể thức online này.

Các tin tức mới về CSGO:

Các bài hướng dẫn CSGO gần đây:


HYDRA VS WINSTRIKE TEAM – DPC EEU 2021/22 TOUR 1: DIV II


Highlights DOTA 2
HYDRA VS WINSTRIKE TEAM DPC EEU 2021/22 TOUR 1: DIV II
Live : https://www.twitch.tv/beyondthesummit
Bracket : https://liquipedia.net/dota2/Dota_Pro_Circuit/202122/1/Eastern_Europe/Division_II
valve video policy : https://store.steampowered.com/video_…
dota2 hydra winstrike

นอกจากการดูบทความนี้แล้ว คุณยังสามารถดูข้อมูลที่เป็นประโยชน์อื่นๆ อีกมากมายที่เราให้ไว้ที่นี่: ดูเพิ่มเติม

HYDRA VS WINSTRIKE TEAM - DPC EEU 2021/22 TOUR 1: DIV II

🔴LIVE: ESL ONE: ROAD TO RIO 2020 – DAY 12


500BROS CSGO

Sản phẩm các bạn đang xem được sản xuất bởi 500BROS Studio.
► SUBSCRIBE: http://bit.ly/500sCSGO

Các kênh YOUTUBE của chúng tôi:
► 500Bros CS: GO: http://youtube.com/500bros
► 500Bros PUBG: http://youtube.com/500brosPUBG
► 500Bros Dota 2: http://youtube.com/500brosDota2

►WEBSITE: https://500bros.com
► FACEBOOK : https://facebook.com/500brosstudio
► YOUTUBE : http://youtube.com/500bros
► TWITCH : http://twitch.tv/500bros

🔴LIVE: ESL ONE: ROAD TO RIO 2020 - DAY 12

CS:GO – Astralis vs. Complexity [Vertigo] Map 1 – ESL One: Road to Rio – Group A – EU


All about the Road to Rio 2020
https://www.eslone.com/csgo/rio/roadtorio/
Join in the discussion:
https://www.twitter.com/eslcs
https://www.facebook.com/eslcs
https://www.instagram.com/eslcs
Get your merch here:
https://shop.eslgaming.com
ESLOne CSGO ESL

CS:GO - Astralis vs. Complexity [Vertigo] Map 1 - ESL One: Road to Rio - Group A - EU

Heretics vs G2 l ESL Road to Rio dia 20 #ESLONE


Broadcasted live on Twitch Watch live at https://www.twitch.tv/esl_csgo_es

Heretics vs G2 l  ESL Road to Rio dia 20 #ESLONE

Fnatic vs SMG – Dota Pro Circuit SEA Upper Div


Saweria: https://saweria.co/ANONIM
Bracket: https://liquipedia.net/dota2/Dota_Pro_Circuit/202122/1/Southeast_Asia/Division_I
Diskusi grup burung : https://www.facebook.com/groups/690612384606949/

dota2 dpc live anonim

Fnatic vs SMG - Dota Pro Circuit SEA Upper Div

นอกจากการดูบทความนี้แล้ว คุณยังสามารถดูข้อมูลที่เป็นประโยชน์อื่นๆ อีกมากมายที่เราให้ไว้ที่นี่: ดูวิธีอื่นๆWiki

ขอบคุณมากสำหรับการดูหัวข้อโพสต์ esl road to rio

Leave a Comment